சென்னை சென்ட்ரல் - நாகர்கோவில் சிறப்பு ரயில்கள். நாமக்கல் வழியாக இயக்கம்.

சென்னை சென்ட்ரல் ரயில் நிலையத்திலிருந்து நாமக்கல் வழியாக சிறப்பு ரயில்கள் நாகர்கோவில் வரை இயக்கப்படுகின்றன. ஜூலை 3 ம் தேதியில் இருந்து ஆகஸ்ட் 1 ம் தேதி வரை இயக்கப்படும் இந்த ரயில்கள் விவரம் வருமாறு:-

சென்னை சென்ட்ரல் – நாகர்கோவில் சிறப்பு ரெயில்(வண்டி எண். 06007): சென்னை சென்ட்ரலில் இருந்து ஜூலை 3, ஜூலை 10, ஜூலை 17, ஜூலை 24, ஜூலை 31 ஆகிய தேதிகளில் இரவு 8 மணிக்கு இயக்கப்படும் இந்த ரயில் அடுத்த நாள் காலை 11.05 மணிக்கு  நாகர்கோவிலை அடையும்.

நாகர்கோவில்-சென்னை சென்ட்ரல் (வண்டி எண். 06008) சிறப்பு ரயில் நாகர்கோவிலில் இருந்து ஜூலை 4, ஜூலை 11, ஜூலை 18, ஜூலை 25, ஆகஸ்ட் 1 தேதிகளில் மாலை 5 மணிக்கு புறப்பட்டு, மறுநாள் காலை 07.20 மணிக்கு சென்னை சென்ட்ரல் ரயில் நிலையத்தை சென்றடையும்.

இந்த ரயில்கள் அரக்கோணம், காட்பாடி, ஜோலார்பேட்டை, சேலம், நாமக்கல், கரூர், திண்டுக்கல், மதுரை, விருதுநகர், சாத்தூர், கோவில்பட்டி, திருநெல்வேலி, வள்ளியூர் மற்றும் பெரம்பூர் ஆகிய இடங்களில் நின்று செல்லும் என தென்னக ரயில்வே வெளியிட்டுள்ள செய்தி குறிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

About The Author

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!