தமிழ் நாடு ஊரக வளர்ச்சித் துறை அலுவலர்கள் மறியல்ஜூலை 3 ம் தேதி முதல் காலவரையற்ற வேலை நிறுத்தப் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டு வரும் தமிழ் நாடு ஊரக வளர்ச்சித் துறை அலுவலர்கள் சங்கம் இன்று மாநிலம் முழுவதும் மறியல் போராட்டம் நடத்தப்பட்டது. இதன் ஒரு பகுதியாக கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி நாமக்கல் மாவட்ட ஆட்சியர் அலுவலகம் முன்பு கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் ,மற்றும் சாலை மறியல் போராட்டம் நடத்தப்பட்டது.  தமிழ் நாடு அரசு ஊழியர் சங்க மாவட்ட தலைவர் ராஜேந்திர பிரசாத் தலைமை வகித்தார்.மாவட்ட துணைத் தலைவர் பாஸ்கர் வரவேற்றார்.கோரிக்கைகளை விளக்கி  மாவட்ட செயலாளர்  பாலவிநாயகம்  மற்றும் சாலை ஆய்வாளர்கள் சங்க மாவட்ட செயலாளர் சபாபதி பேசினர். மாவட்ட பொருளாளர் லோக மணிகண்டன் மறியல் போராட்டத்தை தொடங்கி வைத்தார். இதில் பங்கேற்ற ஊழியர்கள் பெண்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

About The Author

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!