தனியார் கல்லூரி மாணவியை கடத்த முயற்சி - இருவர் கைது

நாமக்கல் மாவடம், பள்ளிபாளையம் அடுத்த சமயசங்கிலி கதவணை அருகே கல்லூரி சென்று விட்டு தனது வீட்டிற்கு நடந்து சென்று கொண்டிருந்த தனியார் கல்லூரி மாணவியை அந்த வழியாகச் சென்ற ஆம்னி வேனில் கடத்த முயற்சி நடந்தது.மாணவியின் கூக்குரலை கேட்ட பொதுமக்கள் ஓடி வருவதை பார்த்த கடத்தல்காரர்கள் மாணவியை விட்டு விட்டு தப்பி ஓடினர். தகவலறிந்த பள்ளிபாளையம் போலீசார் கடத்தல்காரர்களை தேடினர்.பள்ளிபாளையம் பகுதியில் போலீசார் நடத்திய வாகன சோதனையில் ஆம்னி வேனில் வந்த சமயசங்கிலி பகுதியைச் சேர்ந்த கிருஷ்ண குமார், கார்த்தி ஆகியோரை விசாரித்ததில் அவர்கள்  மாணவியை கடத்த முயற்சித்தது தெரியவந்தது. இருவரையும் கைது செய்த போலீசார் தீவிர விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

About The Author

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!