முட்டை விலை சரிவு மேலும் விலை குறைய வாய்ப்பு.

நாமக்கல்லில்  தேசிய முட்டை ஒருங்கிணைப்பு குழு கூட்டம் இன்று நடந்தது. இதில் முட்டை கொள்முதல் விலை நிர்ணயம் செய்யப்பட்டுள்ளது. தற்போது  முட்டை ஒன்றின் கொள்முதல் விலை 4 ரூபாய் 70 காசுகளாக இருந்து வந்தது. இன்று நடந்த கூட்டத்தில் இந்த விலையில் இருந்து 20 காசுகள் குறைத்து 4 ரூபாய் 50 காசுகளாக விலை நிர்ணயம் செய்யப்பட்டுள்ளது.

கடந்த 30-ம் தேதி 10 காசுகள் விலை குறைக்கப்பட்ட நிலையில் இன்று 20 காசுகள் குறைக்கப்பட்டுள்ளது. கடந்த 3 நாட்களில் முட்டை விலை 30 காசுகள் விலை குறைக்கப்பட்டுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

கேரளாவில் ஓணம் பண்டிகை தொடங்குவதால் கேரளாவில் முட்டை நுகர்வு குறைந்துள்ளதும், தமிழகத்திலும் தற்போது முட்டை விற்பனை சரிந்துள்ளதாலும் உற்பத்தியாகும் முட்டைகள் தேக்கமடைந்துள்ளன.  இதன் காரணமாகவே முட்டை விலை சரிந்து வருவதாகவும், மேலும் முட்டை விலைகுறைய வாய்ப்புள்ளதாகவும் முட்டை உற்பத்தியாளர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

About The Author

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!