மீண்டும் இணைந்து நடிக்கும் சூர்யா ஜோதிகா .

வரும் ஜனவரி 1 ம் தேதி முதல் தமிழகத்தில் பிளாஸ்டிக் பொருட்கள் பயன்படுத்த தமிழக அரசு தடை விதித்திருக்கிறது. இதுகுறித்து பொதுமக்களிடையே விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தும் விளம்பரத் தூதுவர்களாக நடிகர் சூர்யா-ஜோதிகா, கார்த்தி மற்றும் விவேக் நியமிக்கப்பட்டிருக்காங்க. சமீபத்தில் தலைமை செயலகத்தில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில பிளாஸ்டிக் மாசில்லாத தமிழ்நாடு பிரசாரத்தை தமிழக முதல்வர் எடப்பாடி பழனிசாமி தொடங்கி வைத்தாங்க. இப்பிரச்சாரத்திற்கான இலட்சினையை நடிகர் சூர்யா அறிமுகம் செய்து வைத்தாரு. சூர்யா-ஜோதிகா இருவரும் கடைசியாக சேர்ந்து நடித்த படம் சில்லுனு ஒரு காதல். இப்படத்திற்கு பிறகு ஒரு தனியார் நிறுவனத்தின் விளம்பர படத்துல இணைந்து நடித்தாங்க. இப்ப நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு தமிழக அரசோட பிளாஸ்டிக் ஒழிப்பு பிரசார படத்துல சேர்ந்து நடிக்க இருக்காங்க.

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!