கொழிஞ்சிப்பட்டி, பண்ணையம்மன் கோவில் கும்பாபிஷேகம். 10 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட பக்தர்கள் பங்கேற்பு.

ராசிபுரம் அடுத்த கொழிஞ்சிப்பட்டியில் பண்ணையம்மன் கோவில் கும்பாபிஷேகம் நடை
பெற்றது. 10 ஆயிரத்திற்க்கு மேற்பட்ட பக்தர்கள் பங்கேற்பு.

நாமக்கல் மாவட்டம் ராசிபுரம் அடுத்த கொழிஞ்சிப்பட்டி  பண்ணையம்மன் கோவில் கும்பாபிஷேகம் இன்று அதிகாலை நடைபெற்றது. இக்கோவிலானது கடந்த 2006ம் ஆண்டு கட்டப்பட்டது , 12 ஆண்டுகளுக்கு பின் கோவில் புதுப்பிக்கப்பட்டு இன்று கும்பாபிஷேகம் செய்யப்பட்டது. கும்பாபிஷேகத்தை ஒட்டி கணபதி ஹோமம், நவக்கிரக ஹோமம், குபேர வைபவ மஹாலஷ்மி ஹோமம் நடைபெற்று கஜபூஜை , கோ பூஜை , அஸ்வபூஜை செய்து தீர்த்த குடம், முளைப்பாரி ஊர்வலம் நடைபெற்றது. இன்று அதிகாலை 3 மணி முதல் நான்காம் கால யாக வேள்வி பூஜையில் மங்கள இசை, நாடி சந்தானம், மஹா பூரணா ஹீ தி , மஹா தீபாராதனை நடைபெற்றது. தொடர்ந்து காலை 6 மணியளவில் விநாயகர் கோபுரம், ராஜ கோபுரம், குறிஞ்சி கோபுரம், அருள்மிகு விநாயகர், அருள்மிகு பண்னணயம்மன் மற்றும் பரிவார மூர்த்திகளுக்கு
வேதங்கள் முழங்க கோபுர கலசங்களுக்கு புனித நீர் ஊற்றி
மஹா கும்பாபிஷேகம் செய்து வைத்தனர். இவ்விழாவில் 10 ஆயிரத்திற்க்கு மேற்பட்ட பக்தர்கள் கலந்து கொண்டனர். பங்கேற்ற பக்தர்கள் அனைவருக்கும் அன்னதானம் வழங்கப்பட்டது.

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!