காசுக்கு ஓட்டை விற்கக் கூடாது - நடிகை ஸ்ரீபிரியா

நாமக்கல் மாவட்டம் திருச்செங்கோட்டில்  மக்கள் நீதி மையம் கட்சியின் சார்பில் புதிய பேருந்து நிலையம் அருகில் கொடி ஏற்றும் நிகழ்ச்சி நடந்தது. கட்சி கொடியினை மாநில செயற்குழு உறுப்பினர் பாரதி கிருஷ்ணகுமார்  ஏற்றினார் பின்னர் அண்ணா சிலை அருகே மாநில பொதுக்குழு உறுப்பினர் நடிகை ஸ்ரீபிரியா  உரையாற்றினார் அவர் பேசும்போது வீடு தேடி ஓட்டு கேட்க வந்தவர்கள் உங்கள் குறைகளை தீர்க்க வீடு தேடி வரமாட்டார்கள் எனவும் நாம் ஏன் மாறக்கூடாது அடுத்தவர்களை ஏமாற்றி விடக்கூடாது காசுக்கு ஓட்டை விற்கக் கூடாது எனக் கூறினார் இந்த நிகழ்ச்சிக்கான ஏற்பாட்டினை மக்கள் நீதி மையம் திருச்செங்கோடு நகர பொறுப்பாளர் ராஜசேகர்  செய்திருந்தார்

About The Author

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!