ராசிபுரம் தனியார் பள்ளி வேன் கவிழ்ந்து விபத்து -ஒருவர் பலி

நாமக்கல் மாவட்டம் ராசிபுரத்தில் ராசி இன்டர்நேசனல் பள்ளி செயல்பட்டு வருகிறது. இப்பள்ளி வேன் ஒன்று சேந்தமங்கலம் பகுதியிலிருந்து 40க்கும் மேற்பட்ட பள்ளி குழந்தைகளுடன் ராசிபுரத்தை நோக்கி வந்து கொண்டிருந்தது. அப்போது வெள்ளக்கணவாய் பகுதி அருகே வந்த போது ஓட்டுநர் அதிவேகமாக சென்றதால் கட்டுப்பாட்டை இழந்த வேன் வலைவில் கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளானது .இச்சம்பவத்தில் கிளினர் சதிஸ்குமார் சம்பவ இடத்திலேயே பலியானார். மேலும் பள்ளி வாகனத்தில் பயணம் செய்த 15க்கும் பேற்ப்பட்ட மாணவ மாணவிகள் படுகாயமடைந்து ஆங்காங்கே உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் சிகிச்சைப் பெற்று வருகின்றனர். விபத்து குறித்து பேளுக்குறிச்சி காவல்துறையினர் டிரைவர் பெரியசாமி – யை கைது செய்து விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

 

About The Author

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!