தமிழகத்தின் முதல் முதலமைச்சர் டாக்டர் சுப்பராயன் 56 வது நினைவு தினம் அனுசரிப்பு

சென்னை மாகாணம் என அழைக்கப்பட்ட அப்போதைய தமிழகத்தின் முதல் முதலமைச்சரும் நாமக்கல் மாவட்டம், திருச்செங்கோட்டைச் சேர்ந்தவருமான டாக்டர் சுப்பராயனின் 56 வது நினைவு தினம் அனுசரிக்கப்பட்டது.

திருச்செங்கோடு புதிய பஸ் ஸ்டாண்ட் அருகில் உள்ள டாக்டர் சுப்பராயனின் சிலைக்கு மாலை அணிவிக்கப்பட்டு அவரது திருவுருவப்படத்திற்கு மலரஞ்சலி செலுத்தப்பட்டது. இந்த நிகழ்ச்சியில் கே.எஸ்.ஆர் கல்வி நிறுவனங்களின் தாளாளர் ரங்கசாமி,  மதிமுக மாவட்ட செயலாளர் குருசாமி, கொங்கு வேளாளர் கூட்டமைப்பின் பொருளாளர் பொன் கோவிந்தராசு, ஆல் இண்டியா மோட்டார் டிராண்ஸ்போர்ட் காங்கிரஸின்   தென்மண்டல துணைத்தலைவர் அனிதா வேலு,  பஸ் சங்க பொருளாளர் வெள்ளியங்கிரி, சித்தோடு துரைசாமி, ஆறுமுகம், நாமக்கல்  மாவட்ட காங்கிரஸ் பொருளாளர்  பொன்னுசாமி, கணேசன். சின்னுசாமி  மற்றும் நகர பிரமுகர்கள் கலந்து கொண்டனர்.  இந்நிகழ்ச்சிக்கான ஏற்பாடுகளை கொங்கு வேளாளர் கூட்டமைப்பு, கொங்கு இளைஞர் சங்கம் ஆகியவை செய்திருந்தன.

About The Author

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!