2 கி.மீ வாய்க்காலை காணோம் குமாரபாளையம் தாசில்தாரிடம் புகார்.

நாமக்கல் மாவட்டம், குமாரபாளையம் பகுதியில் 2 கிலோமீட்டர் தொலைவு கொண்ட 30 அடி அகலம் கொண்ட வாய்க்காலை காணோம் எனவும், அதனை கண்டுபிடிக்க கோரியும் குமாரபாளையம் தாசில்தாரிடம் தமிழக தேசிய கட்சியின் ஒருங்கிணைப்பாளர் ஆதவன் கோரிக்கை மனு கொடுத்துள்ளார். மனுவில் தெரிவித்திருப்பதாவது:-

நாமக்கல் மாவட்டம், குமாரபாளையம், அக்ர்ஹாரம்,பெருமாள் மலை,வாய்க்கால் காடு பகுதியில் கடந்த 30 ஆண்டுகளாக தான் வசித்து வருவதாகவும் தான் சிறு வயதில் வாய்க்காலில் குளித்து விளையாடியதாகவும், தற்போது சுமார் 2 கிலோமீட்டர் தொலைவிற்கு 30 அடி அகலம் கொண்ட மேற்கண்ட வாய்க்காலை காணவில்லை எனவும், சமூக விரோதிகள் திருடிச் சென்றுவிட்டார்கள் எனவும் காணாமல் போன வாய்க்காலை கண்டுபிடிப்பதுடன், வாய்க்காலை திருடிச் சென்றவர்கள் மீது சட்ட ரீதியான நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

About The Author

You might be interested in

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!